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V.4 UTABIRI WA HALI YA HEWA
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 08/10/2025.

[Mikoa ya Kagera, Mara, Geita na Mwanza]: Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo

katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: machache na vipindi vya jua.
[Mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara]: Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]:

[Mikoa ya Singida na Dodoma]:

[Mikoa ya Kigoma, Shinyanga, Simiyu, Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Ruvuma, Njombe, Rukwa, Iringa, Songwe na Mbeya]:

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: . . .. .
[Mikoa ya Morogoro, Dar es salaam na Tanga]: Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maenco

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 27°C 14°C 12:20 12:27
D'SALAAM 30°C 20°C 12:08 12:17
DODOMA 31°C 17°C 12:22 12:31
KIGOMA 30°C 20°C 12:46 12:55
MBEYA 26°C 14°C 12:31 12:40
IRINGA 28°C 15°C 12:22 12:31
NJOMBE 23°C 10°C 12:26 12:35
MWANZA 27°C 17°C 12:35 12:41
TABORA 33°C 19°C 12:34 12:43
TANGA 29°C 21°C 12:09 12:18
ZANZIBAR 30°C 22°C 12:08 12:17

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa
Pwani yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi makubwa kiasi.

Matarajio kwa siku ya Ijumaa tarehe 10/10/2025: Kuendelea kwa vipindi vya mvua katika maeneo
machache ya Pwani ya Kaskazini mwa Bahari ya Hindi.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 08/10/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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